Zalisha matikiti makubwa na matamu kwa kutumia (((

Programu ya mbolea za Yara ynARA

Knowledge grows

Je!l unahitaji tikiti lenye
kukua kwa haraka,kubwa
na tamu?

Tumia mbolea _
za Yara. -~

Programu ya Yara inaonyesha

Programu ya mkulima tofauti ya wazi.

Faida za mpangilio wa matumizi ya mbolea za Yara kuongeza husika

1. Huweka virutubisho kamili na linganifu kwa 4. Huchochea ongezeko la ganda la tunda

ukuwaji na uzaaji sanifu wa mmea na kulifanya tunda kukaa muda mrefu bila
kuharibika.

. Huchochea ukuwaji wa haraka na utoaji wa
maua kwa mapema Zaidi kwa mmea . Kufanya tunda kuwa tamu Zaidi kwa kuongeza

kiasi cha sukari ambazo hupendwa Zaidi sokoni
. Hutoa matunda makubwa na kupata
mavuno mengi
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Kuotesha Kabla maua Kunenepeshea

YaralViila™ YaraVita” Yaraliva® YaraVita” YaralMila™
OTESHA™ CROP BOOST™ NITRABOR™ CROP BOOST™ WINNER™
1L kwa ekari 50kg kwa ekari 1L kwa ekari 50kg kwa ekari
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