
Je Unahitaji 
Nyanya Bora?

Tumia  
mbolea zetu

Zalisha Nyanya bora kwa mpangilio wa lishe kamili
na linganifu wa Yara
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Programu ya Mkulima Programu ya Yara

Matunda machache na hafifu Matunda mengi na bora

Faida ya Programu ya Yara

1. Hutoa lishe kamili na linganifu inayohitajika kwa
mavuno mengi na bora

2. Huongeza kasi ya ukuaji wa nyanya .

3. Husaidia kutunga maua mengi ambayo huzali-
sha matunda mengi.

4. Huwezesha uzalishaji wa nyanya zenye kuvutia.

5. Huwezesha raundi nyingi za mavuno, sawa na 
mavuno mengi.



Matumizi ya mbolea kwenye 
nyanya kwa ekari

Kilo 100 
kwa ekari

Lita 2 
kwa ekari

Kilo 50  
kwa ekari 

Kilo 50  
kwa ekari 

Kilo 50  
kwa ekari 

Kilo 50  
kwa ekari 
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OTESHA™ CROP BOOST™

WINNER™

WINNER™

SULFAN™

SULFAN™

YaraMila™ YaraVita™

YaraMila™

YaraMila™

YaraBela™

YaraBela™

Uwezekano mdogo wa 
nyanya kuoza 

Hufanya ngozi kuwa ngumu na 
rangi ya kuvutia

Mavuno mengi na faida kubwa

Wiki 1 baada ya kupanda Baada ya kuzaa matundaKabla ya kutunga maua
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