
Miwa

Kilimo cha miwa chenye tija

Mapato ya wastani 
shilingi / Ekari moja

Mavuno ya wastani 
Tani / Ekari

Wasiliana nasi- 0800750188 Huduma hii ni Bure    |    Tovuti: www.yara.co.tz

Faida za mpangilio wa mbolea za Yara:
1. Inatoa lishe kamili na linganifu kwa zao la miwa.
2. Kuchochea utoaji machipukizi mengi,bora na ukuaji wa haraka.

3. Inaharakisha kukomaa kwa miwa iliyopandwa moja kwa moja au maotea.
4. Ongezeko la mavuno kwa 26% zaidi ukilinganisha na mpangilio wa mbolea zingine,ambayo
itapelekea ongezeko la kipato.
5. Ongezeko la machipukizi ya miwa baada ya kuvuna hivyo kupunguza gharama za kuotesha miwa
mipya.

Kelly
Line



75 kilo / ekari

OTESHA™

YaraMila™

Wiki 1 baada ya 
mbolea ya kukuzia

Wiki 4 baada ya mbolea 
ya kukuzia

Hatua za uwekaji mbolea kwenye 
miwa (Ratuni)

YaraVera™
AMIDAS™

Kilo 75 / ekari

Kwa mawasiliano zaidi 
0800750188 (Huduma hii ni bure)

Website: www.yara.co.tz

Facebook: Yara Tanzania 
Twitter: YaraTanzania 
Instagram: Yara Tanzania 

Youtube: Yara Tanzania

YaraVera™
AMIDAS™

Kilo 50 / ekari

Wiki 3 hadi 4 baada 
ya mbolea ya awali

YaraVita™
CROP BOOST™

Lita 1 / ekari

Wakati wa
kuchipua




