
Miwa

Kilimo cha miwa chenye tija

Mavuno ya wastani Tani / Ekari

Wasiliana nasi- 0800750188 Huduma hii ni Bure    |    Tovuti: www.yara.co.tz

Mapato ya wastani shilingi / Ekari moja

Faida za mpangilio wa mbolea za Yara:
1. Inatoa lishe kamili na linganifu kwa zao la miwa.

2. Kuchochea utoaji machipukizi mengi,bora na ukuaji wa haraka.

3. Inaharakisha kukomaa kwa miwa iliyopandwa moja kwa moja au maotea.
4. Ongezeko la mavuno kwa 26% zaidi ukilinganisha na mpangilio wa mbolea zingine,ambayo
itapelekea ongezeko la kipato.
5. Ongezeko la machipukizi ya miwa baada ya kuvuna hivyo kupunguza gharama za kuotesha miwa
mipya.
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YaraMila™
OTESHA™

Kilo 50 / ekari

Wakati wa kupanda Wiki 1 baada ya 
mbolea ya mwisho

Wiki 4 baada ya mbolea 
ya mwisho

Hatua za uwekaji mbolea kwenye 
miwa ya kupanda

YaraVera™
AMIDAS™

Kilo 75 / ekari

Kwa mawasiliano zaidi 
0800750188 (Huduma hii ni bure)

Website: www.yara.co.tz

Facebook: Yara Tanzania 
Twitter: YaraTanzania 
Instagram: Yara Tanzania 

Youtube: Yara Tanzania

YaraVera™
AMIDAS™

 Kilo 50 / ekari

Wiki 3 hadi 4 baada 
ya kuota

YaraVita™
CROP BOOST™

Lita 1 / ekari




