Viazi vinapenda mbolea za Yara ]«(;
YARA

Knowledge grows

Je Unahitaji viazi
vikubwa na vizuri?

Tumia mbolea
zetu

Programu ya Mkulima Programu ya Yara

Faida za programu ya Yara

SERr

Toka habax.Uje hapa’

1. Hutoa lishe kamilifu na linganifu inayohitajika . Huwezesha uzalishaji wa viazi vinene vyenye
kwa mavuno mengi na bora. ganda gumu maridhawa na kuzuia michubuko,
hivyo kuongeza thamani sokoni.

Husaidia kutunga viazi vingi kwa kila mmea.
Huzalisha viazi vinavyoiva vizuri vyenye ladha

Huongeza kasi ya ukuwaji wenye afya ambao nzuri kwa milaji.

hupunguza gharama za viwatilifu.




\Vuna mazao bora ya viazi visivyo na michubuko kwa
kutumia mpangilio wa lishe kamili na linganifu kutoka Yara
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Kunyanyulia udongo na

Kuotesha . ..
utungwaji wa viazi unapoanza

Kuvimba kwa viazi Kunenepa kwa viazi

YaraMila™ YaraVita™ MiCROP Yara YaraVita”

OTESHA" CROP BOOST" MIBOGAMBOGA — SULFAN CROP BOOST"
150 Kilo/ekari 2 Lita/ekari 100 Kilo/ekari za MiCROP 2 Lita/ekari

Hatua za mwanzo za Kwa uwingi wa viazi 100 Kilo/ekari za Sulfan Kuongeza unenepaji
uotaji wa viazi na ukuaji imara huimarisha ngozi, muonekano wa viazi

na ubora viazi
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