Vitunguu vinapenda mbolea za Yara

Programu ya Mkulima

Faida za programu ya Yara

1.

2.

Hutoa virutubisho kamilifu na kwa usawa
vinavyohitajika kwa mavuno mengi.

Huboresha ukinzani kwa wadudu kwenye mazao
kwa kupunguza gharama ya viuatilifu.

Huwezesha zao la kitunguu kukua kwa haraka na
vyenye afya hivyo kukoma mapema na
kuwahi sokoni kupata bei nzuri na kipato kikubwa.

Programu ya Yara

4. Huzalisha vitunguu vyenye ubora wa hali ya
juu ambavyo hustahimili uhifadhi wa mda
mrefu ghalani.

5. Huzalisha Vitunguu vyenye ukubwa
unaopendwa sokoni na kuvutia bei nzuri

&

YARA

Knowledge grows

Je Unahitaji vitunguu
vikubwa na vizuri?

Tumia mbolea
zetu




Zalisha kitunguu bora kwa lishe kamili na linganifu ya mbolea za Yara.
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