Kilimo cha mpunga chenye tija («
YARA

Knowledge grows

Mbolea zingine




Zalisha mpunga bora kwa kutumia lishe kamili na
linganifu ya mbolea za Yara

Hatua za uwekaji mbolea kwa ekari:

Siku 7 baada
ya kupandikiza

Wiki 2 baada
ya kupandiza

Wiki 3 baada
ya kupandikiza

Kabla ya
mimba dume

Hatua za uwekaji mbolea

(((¢
YARA ((( YARA YARA i 'BNT]
MiCROP MICROP MICROP Kwa mawasiliano zaidi
Eiboleavslkppandis YaraVita”™ bolea ya kukuzia mbolea ya kukuzia _
oy CROP BOOST" . (») 0800750188 (Huduma hii ni bure)
: )/ | | Website: www.yara.co.tz
3 f Facebook: Yara Tanzania
¥ Twitter: YaraTanzania
Kilo 50 kwa ekari Lita 1 kwa ekari Kilo 50 kwa ekari Kilo 50 kwa ekari @ Instagram: Yara Tanzania

O Youtube: Yara Tanzania






