
Jinsi ya uwekaji:

Wakati wa Kuotesha Majani 4 hadi 6 Kabla ya mbelewele

Kilo 50 kwa ekari Lita 1 
kwa ekari

Kilo 50 
kwa ekari

Kilo 50 kwa ekari

5 cm

5
 c

m

Unahitaji mahindi 
yenye ubora?

Tumia  
mbolea zetu

Programu ya lishe kamili na linganifu ya Yara
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Gharama nafuu, virutubisho linganifu vya mahindi, mavuno 
mengi na ongezeko la kipato

Kilo 951/ekari Kilo 1,600/ekari

Mbolea
Zingine

Mbolea
Zingine

Huendana na mahitaji ya mavuno 
ya mahindi bila upotevu

Mpangilio wa gharama nafuu kulinganusha na 
Ukilinganisha na mbolea zingine, ila virutubisho 
ni vingi zaidi

Asilimia 70 zaidi ya mavuno kulinganisha 
na ya Ukilinganisha na mbolea zingine

Asilimia 89 
zaidi ya kipato 
kulinganisha na 
Ukilinganisha na 
mbolea zingine




