
Namna ya kuweka mbolea:

100 m

100 m

2 ekari

Zinalisha familia mbili 
za watu 8 kwa mwaka

Uwezekano wa mauzo

Mbegu 
kwa shimo

Sentimeta 5
kina cha kiberiti

5 cm

Kifuniko 1 Kifuniko 1Kifuniko 1
baada ya kuota  majani 6 hadi 8 kabla mbelewele

Grace Nyagawa
YARA SHUJAA - MAHINDI

WILAYA: NJOMBE
UKUBWA WA SHAMBA: EKARI 2
ONGEZEKO LA MAVUNO: MIFUKO 3 KWA 
EKARI HADI MIFUKO 20 KWA EKARI

Namna ya kuweka mbolea

Wasiliana nasi- 0800750188 Huduma hii ni Bure    |    Tovuti: www.yara.co.tz

150 mls/ lita 15 
za maji 

Majani 4-6



Bila mbolea Mifuko 2 ya kilo 50 kwa ekari moja Mifuko 3 ya kilo 50 kwa 
ekari moja

Mavuno hafifu na mapesi: Mavuno ya wastani na uzito kiasi: Mavuno mengi na uzito mkubwa:

Kilimo cha mahindi chenye tijaKilimo cha mahindi chenye tija




