
Mpangilio wa Mkulima Mpangilio wa Yara

Kipato cha wastani cha kahawa mbichi kwa mti 

Mkulima Yara

Mkulima Yara

Uzito na ubora wa matunda 
200 ya kahawa

Mavuno mengi
kutokana na elimu 
bora  

Kahawa

Wasiliana nasi- 0800750188 Huduma hii ni Bure    |    Tovuti: www.yara.co.tz

Kwa mawasiliano zaidi 
0800750188 (Huduma hii ni bure)

Website: www.yara.co.tz

Facebook: Yara Tanzania 
Twitter: YaraTanzania 
Instagram: Yara Tanzania 

Youtube: Yara Tanzania



Mpangilio wa mbolea ya kahawa 
Mbeya / Kilimanjaro

Mpangilio wa mbolea ya kahawa 
Mbinga / Kigoma

100g
kwa mti

90g
kwa mti

0.8 Lita
kwa ekari

0.8 Lita
kwa ekari

0.8 Lita
kwa ekari

0.8 Lita
kwa ekari

100g
kwa mti

90g
kwa mti
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