MiCROP Mbolea ya Mahindi (((
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Knowledge grows

BRIt e 2

Programu ya Mkulima Programu ya Yara inaonyesha tofauti ya wazi

Faida za kutumia MICROP programu
1. Lishe linganifu:lna virutubisho 5 [Nitrojeni,fosiforasi,potasiam,salfa na zinki] muhimu kwa
ongezeko la tija kwenye kilimo cha mahindi

2. Ukuaji wa mizizi:Uwepo wa zinki unasaidia ukuaji haraka wa mzizi na kusimika zao/mmea
vizuri na uchukuaji wa chakula

3. Ongezeko la mavuno:Zinki na Potassiamu ni muhimu kwa punje kujazia vizuri na kuongeza
uzito

Ukuaji mzuri unaotokana na usambaaji mzuri wa Zinki uliomo kwa kila punje ya mbolea

5. Upungufu wa Salfa umethibitishwa katika maeneo mengi,uwepo wake husaidia matumizi
ya Nitrojeni,kuongeza mavuno ya mahindi na kupunguza athari za magonjwa

6. Uhakika wa ubora kutoka kwa watengenezaji wa Chapa Meli

MiCROP

FAHARI YA TANZANIA

Mbolea ya Kupandia
na kukuzia



Lima mahindi kwa faida kwa

kutumia ya Lishe ya MiCROP

Jinsi ya kuweka mbolea:

Kupanda Kukuzia (hatua ya majani 4)

MICROP YaraVita"™

MBOLEA YA KUPANDIA CROP BOOST ™
50Kg ekari 1Lita/ekari
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Kukuzia (hatua ya majani 4-5)

MAVUNO ZAIDI
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PUNJE

MICROP

MBOLEA YA KUKUZIA
50Kg ekari

«« FAIDA ZAIDI (KUTOKANA NA KUSHUKA

o KWA GHARAMA ZA UZALISHA]I)
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mbolea ya kukuzia
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