
Zalisha mazao bora kwa kutumia  Programu 
ya Lishe Kamili na linganifu ya Yara 
YaraVita™ Power Boost™: Ni mbolea ya kunyunyuzia yenye kiwango 
kikubwa cha boroni na Zinki

• Hutengeneza majani mengi na kwa haraka
• Husaidia kutoa majani yenye afya ya

kijani iliyokolea
• Husaidia kutoa matunda makubwa

yanayo kufanana
• Husaidia kuongeza eneo la uzalishaji wa

matunda hivyo kupelekea ongezeko
la mavuno

• Husaidia kurudisha majani katika umbile
lake asilia, hivyo kuliongezea uwezo mkubwa
wakutengeneza chakula kingi na kuzaa zaidi

Faida za YaraVita™ Power Boost™
(14%Zn + 7%B + 12%MgO + 7%N)

Program ya mbolea ya Yara huonesha mafanikio makubwa

Matokeo ya Majaribio ya Mbolea ya 
Power Boost

Saizi ya wastani ya tunda (mm) kwa 
mashamba ya majaribio 10

Gunia/Ekari Mavuno/Ekari

12

11,5

11

10,5

10

9,5

9

Wasiliana nasi:  –  0800750188 Huduma hii ni Bure!                              Tovuti: www.yara.co.tz



Kwa msaada Zaidi wasiliana nasi

     Facebook: Yaratanzania      

T    Twitter: Yaratanzania      

I    Instagram: Yaratanzania

     Youtube: Yaratanzania

Piga : 0800750188  Bure. 

Kiasi cha maji

Zao Maelekezo Lita15 Lita1

Kahawa

Lita 1 kwa ekari wakati wa machipukizi 
mapya. Rudia wakati mmea unaanza kutoa 
matunda. Tumia maji kiasi cha lita 200 kwa 
ekari

40ml 5ml

Parachichi
Mililita 800 kwa ekari wakati wa 
machipukizi mapya . Kiasi cha  maji ni lita 
400 kwa ekari

30ml 2ml

Chai

Mililita 400 kwa ekari, weka mbolea mara 
baada ya kuvuna. Rudia baada ya mwezi 
mmoja. Nyunyizia mara 2 hadi 6 kwa 
msimu. Kiasi cha maji lita 200 kwa ekari

15ml 2ml




