YARA

Knowledge grows

MICROP MmBOGAMBOGA

Kwa ongezeko la mavuno na faida

MiCROP MBOGAMBOGA ni mbolea ya mchanganyiko NPK iliyotengenezwa
kwa ubora wa hali ya juu ili kutoa mazao mengi na bora ya viazi na mazao

mengine ya bustani.
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Hatua ya uwekaji: Wakati wa kukuzia YARA
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mbolea ya kukuzia

HCOO

CHAPA MELI®

Faida za MiCROP MIBOGANMBOGA

MiCROP inatoa virutubisho 6 muhimu vyenye uwiano sahihi kwa mazao ya
mbogamboga, Inakupa thamani ya pesa yako

Ina virutubisho muhimu vyenye kukidhi uhitaji wa mazao ya mbogamboga

Kiwango kikubwa cha potasiamu wakati wa kukuzia muhimu kukidhi uhitaji wa mazao ya
mbogamboga na matunda kwa mavuno mengi

Huchochea utengenezwaji ngozi nyororo ya kupendeza na ubora wa ndani hasa kwa matunda na
mMazao jamii ya viazi

Inahakikisha utoaji endelevu wa nitrojen yenye uwezekano wa kutopotea haraka ardhini

Kwa maelezo zaidi
\WERIEL EESH

Piga BURE: 0800750188
Twita: TanzaniaYara
Facebook: yaratanzania
Instagram: yaratanzania

Youtube: yaratanzania
Tovuti: www.yara.co.tz

o



	Untitled



